lớp C13CT1
hãy đăng nhập hoặc đăng ký
lớp C13CT1
hãy đăng nhập hoặc đăng ký
lớp C13CT1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lớp C13CT1

Diễn đàn lớp C13CT1

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Phỏng vấn Anhsang_Tinhyeu
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime25/2/2012, 8:29 pm by huongduong

» đến lượt huongduong tiếp chiêu
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime25/2/2012, 8:26 pm by huongduong

» cung cuoi nao
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime20/9/2011, 8:03 pm by nhimxu

» lan đao tiếp chưởng
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime16/9/2011, 7:36 pm by huongduong

» tâm sự sau những ngày hè!
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime15/8/2011, 3:27 pm by nhimcon_9x

» city hunter
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime10/8/2011, 5:47 pm by huongduong

» Nơi tâm sự về tình bạn và tình yêu
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime30/7/2011, 5:27 pm by huongduong

» Phần danh cho Thuy heo
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime28/7/2011, 3:18 pm by huongduong

» Vài cách để có được tự tin trong cuộc sống
ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime28/7/2011, 7:17 am by huongduong

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

ANH YÊU ! ^_^

Go down 
Tác giảThông điệp
nhimcon_9x
Admin
nhimcon_9x

ANH YÊU ! ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH YÊU ! ^_^   ANH YÊU ! ^_^ I_icon_minitime22/6/2011, 9:51 am

Có đôi lúc buồn và cũng có đôi lần em đã khóc. Anh nói với em tình yêu chúng mình tuy gặp nhiều trắc trở nhưng sẽ là mối tình đẹp nhất…

Anh không “handsome” như bao chàng trai khác. Anh không phải công tử nhà giàu. Anh cũng chẳng phải “bạch mã hoàng tử” trong giấc mơ của một cô bé mộng mơ thủa nào. Anh cũng không phải người trọng học vấn. Đôi lúc đi bên em, anh tỏ ra tinh nghịch và hồn nhiên như một người em trai… Nhưng trong em anh là tất cả và anh là người em yêu.

Nét đẹp bình dị trong tâm hồn anh là thứ làm con tim em xao xuyến. Tình yêu chân thành nơi anh là điều khiến trái tim em thổn thức bao ngày. Mỗi ngày có anh bên cạnh là mỗi ngày hạnh phúc trong em trào dâng. Khi xa anh, em buồn và nhớ đến anh thật nhiều. Nhìn thấy nụ cười dễ thương của anh, niềm vui đang gõ cửa nơi em. Những khi anh buồn, em cảm thấy hụt hẫng vô cùng. Và khi anh đau, anh ốm, em bàng hoàng và em sợ…

Thời gian bên nhau của hai ta chưa nhiều nhưng có biết bao hạnh phúc. Anh còn nhớ không mỗi lần đi trên xe buýt? Em khẽ ngả vào vai anh và anh đã thì thầm: “ANH YÊU EM”. Em vui khôn xiết khi cùng anh “lãng mạn" cùng chiếc xe đạp trong chiều đông người. Em cảm động biết bao khi anh lo lắng cho sức khỏe của em. Vì sợ em cảm lạnh trong tiết trời chuyển đông, anh đã cố gắng lái xe thật chậm. Để em yên lòng hoàn thành tốt tuần học quân sự anh cũng giấu kín chuyện mình bị ốm…

Cảm ơn những tình cảm anh dành cho em. Cảm ơn anh đã ở bên em những lúc em cần anh nhất. Cảm ơn anh vì sự nhẫn nhịn. Cảm ơn anh vì tất cả.

Em chẳng biết nói gì hơn nữa. Em yêu anh. Nhất định mình sẽ cùng nhau cố gắng để chiến thắng mọi trở ngại trong cuộc sống phía trước anh nhé.

EM YÊU ANH NHIỀU LẮM!
Very Happy Very Happy

ANH YÊU ! ^_^
Trang 1 trong tổng số 1 trang